హిమాలయన్ సాల్ట్ లిక్

గుర్రపు లిక్, లిక్ గుర్రం, గుర్రపు ఉప్పు, జంతు లిక్, గుర్రం లిక్స్, జింక లిక్స్, హిమాలయన్ ఉప్పు బ్లాక్, మినరల్ లిక్స్, పశువులు మొదలైనవి, జింక్ లిక్ బ్లాక్, జింక ఉప్పు బ్లాక్, మేక లిక్, గుర్రపు ఉప్పు లిక్, సాల్ట్ లిక్ గుర్రం, జింక్ కోసం ఉప్పు బ్లాక్స్, జింక్ లిక్ బ్లాక్ జింకలు, జింకలు, గుర్రాలు, జింక ఖనిజ సముదాయాలు, జింక ఉప్పునీటి బ్లాక్, హిమాలయన్ ఖనిజ ఉప్పు, ఖనిజ ఉప్పు బ్లాక్, పశువుల ఉప్పు, గుర్రాల కోసం హిమాలయన్ ఉప్పు, హిమాలయన్ ఉప్పు చిక్కటి, పశువుల కోసం ఖనిజ సముదాయాలు, పశువుల కోసం ఉప్పు బ్లాక్స్, పశువుల ఉప్పు బ్లాక్స్, పశువుల ఉన్ని బ్లాక్లు, పశువుల మిశ్రమాలు, పశువుల మిశ్రమాన్ని, పశువుల మిశ్రమం, పశువులు, పశువులు, బ్లాక్, హిమాలయన్ ఉప్పు బ్లాక్ గుర్రాలు, హిమాలయన్ ఉప్పు నోటిస్, పిల్లి సాల్ట్ లిక్,

సహజమైన, ప్రకృతి లాక్స్ వంటి చతురస్రాకారపు ఆకారంలో, సిలిండర్ ఆకారంలో మీకు ఉప్పు లాక్స్ అందించవచ్చు. మేము చాలా తక్కువ సమయాలలో అతిపెద్ద పరిమాణాన్ని గొప్ప సౌలభ్యంతో ఏర్పరుస్తాము. ముడి ఉప్పు రాళ్ళు ఉంటే మనం నెలకు 500-700 టన్నులు అందించవచ్చు.