ஹிமாலயன் உப்பு நரி

குதிரை உப்பு, விலங்கு எலுமிச்சை, குதிரை எலுமிச்சை, மான் எலுமிச்சை, மிளகாய் உப்பு, மிளகாய் நறுக்குகள், கால்நடை நறுமணம், உப்பு, உப்பு, உப்பு, உப்பு நறுமணம், ராக் உப்பு சுவை, சுண்ணாம்பு சுற்றும் ராக், உப்பு சுழல் சுற்று ராக், மான் உப்பு நறுமணம், மான் உப்பு, மிளகாய் உப்பு, மான் உப்பு தடுப்பு, ஆடு லிக், குதிரை உப்பு லிக், உப்பு லிக் குதிரை, குதிரைகள், உப்பு தாதுக்கள், மான் உப்பு லிக் பிளாக், ஹெலலாயன் கனிம உப்பு, கனிம உப்பு, மிளகாய் உப்பு, குதிரைகளுக்கான மிஸ்டல் உப்பு, கால்நடைகள், மாட்டு உப்பு, மாட்டு உப்பு, மாட்டு உப்பு, மாட்டு உப்பு, குதிரை, மாட்டு உப்பு ஆகியவற்றிற்கான கனிம எலுமிச்சை, உப்பு உப்பு, தடுப்பு, குதிரைகளுக்கான ஹெலலாயன் உப்பு தொகுதி, ஹெலிகல் உப்பு எல் தேனீக்கள், பூனை உப்பு,

சதுர வடிவில் கயிற்றினால் இயற்கை, இயற்கை எலுமிச்சை போன்ற சில வடிவங்களில் உப்பு எலுமிச்சைகளை வழங்கலாம். சிலிண்டர் வடிவில் நாம் மிகச்சிறந்த அளவில் மிகச்சிறந்த அளவில் குறுகிய காலத்திற்கு ஏற்பாடு செய்யலாம். கச்சா உப்பு கற்கள் இருந்தால், மாதத்திற்கு 500-700 டன் வழங்கலாம்.