ഹിമാലയൻ ഉപ്പ്

ഉപ്പ് നൈക്ക്, ഉപ്പ്ലിക്ക്, പിങ്ക് ഉപ്പ്, ഉപ്പ് ബ്ലോക്കുകൾ, മൃഗസങ്കേതങ്ങൾ, കുതിര കുഞ്ഞുങ്ങൾ, കുതിര കുതിരകൾ, കുതിര ഉപ്പ്, മൃഗങ്ങളുടെ ലിക്, കുതിരവിരലുകൾ, മാൻ മരങ്ങൾ, ഹിമാലയൻ ഉപ്പ് ബ്ലോക്ക്, ധാതുല്യം, ഉപ്പ് നൈക്ക് റൈക്ക് ലിക്ക്, റോൾ റോക്ക് ഉപ്പ് ലിക്ക്, ഉപ്പ് ലിക് റൗണ്ട് റോക്ക്, ഉപ്പ്ലിക്ക് റൗണ്ട് റോക്ക്, മാൻ ഉപ്പ് ലിക്ക്, ഉപ്പ്ലിക്ക് മാൻ, ഉപ്പ് ലിക്ക് ബ്ലോക്ക്, മാൻ ഉപ്പ് ബ്ലോക്ക്, കോറ്റ് ലിക്ക്, കുതിര ഉപ്പ് ലിക്ക്, ഉപ്പ് ലിക്ക് കുതിര, കുതിരകൾ, മാൻ മിനറൽ ബ്ലോക്കുകൾ, മാൻ ഉപ്പ് ലിക് ബ്ലോക്ക്, ഹിമലേൻ മിനറൽ ഉപ്പ്, മിനറൽ ഉപ്പ് ബ്ലോക്ക്, കന്നുകാലികൾ ഉപ്പ് ലിക്ക്, ഹെലാലിയൻ ഉപ്പ് കുതിരകൾ, ഹിമാലയൻ ഉപ്പ് ലിക്ക്, കന്നുകാലികൾക്കുള്ള ധാതു ബ്ളോക്ക്, കന്നുകാലിക്ക് ഉപ്പ് ബ്ലോക്കുകൾ, കുതിര മിനറൽ ബ്ലോക്ക്, കന്നുകാലിക്ലിക് ബ്ലോക്കുകൾ, കായൽ പിങ്ക് ഉപ്പ് ബ്ലോക്ക്, കന്നുകാലികൾ, പശു ഉപ്പ് ലിക്ക്, ജന്തു ഉപ്പ് ചോക്ക്, കന്നുകാലി ഭക്ഷണം തടയൽ, നായ്ക്ക് ഉപ്പ് ലിക്ക്, കുതിരകൾ, ധാതു ഉപ്പ് എന്നിവയുടെ ധാതുല്യം ബ്ലോക്ക്, ഹിസാലിയൻ ഉപ്പ് ബ്ലോക്ക് കുതിരകൾ, ഹിസാലിയൻ ഉപ്പ് ലിക്ക് ഹോ rses, പൂച്ച ഉപ്പ്,
പ്രകൃതിദത്തവും പ്രകൃതിദത്തവും പോലെ ചതുര രൂപത്തിൽ ചായം പൂശിയ, സിലിണ്ടർ രൂപത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഉപ്പ് ഇഷ്ടികകൾ നൽകാൻ കഴിയും. വളരെ ചെറിയ കാലയളവിൽ നമുക്ക് വളരെ ചെറിയ അളവിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ക്രമീകരിക്കാം. അസംസ്കൃത കല്ല് ഉണ്ടെങ്കിൽ 500-700 ടൺ മാസം പ്രതിമാസം നൽകാം.