ಹಿಮಾಲಯನ್ ಉಪ್ಪು ನೆಕ್ಕಿದೆ

ಉಪ್ಪು ಲಿಕ್ಸ್, ಉಪ್ಪಿನಕಾಯಿ, ಗುಲಾಬಿ ಉಪ್ಪು, ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು, ಪ್ರಾಣಿಗಳ ನೆಕ್ಕುವುದು, ಕುದುರೆ ನೆಕ್ಕಲು, ಕುದುರೆ ಕುದುರೆ, ಕುದುರೆ ಉಪ್ಪು, ಪ್ರಾಣಿಗಳ ನೆಕ್ಕು, ಕುದುರೆ ಲಿಕ್ಸ್, ಜಿಂಕೆ ಲಿಕ್ಸ್, ಹಿಯಾಲಯನ್ ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಖನಿಜ ಲಿಕ್ಸ್, ಜಾನುವಾರು ನೆಕ್ಕಲು, ರಾಕ್ ಉಪ್ಪು ನೆಕ್ಕಲು, ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ರಾಕ್ ಉಪ್ಪು ನೆಕ್ಕಲು, ಉಪ್ಪು ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ರಾಕ್, ಉಪ್ಪು ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ರಾಕ್, ಜಿಂಕೆ ಉಪ್ಪು ನೆಟ್ಟ, ಉಪ್ಪು ಜಿಂಕೆ, ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಜಿಂಕೆ ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಮೇಕೆ ನೆಕ್ಕಲು, ಕುದುರೆ ಉಪ್ಪು ನೆಟ್ಟ, ಉಪ್ಪು ನೆಕ್ಕಲು ಕುದುರೆ, ಜಿಂಕೆ ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು , ಕುದುರೆಗಳು, ಜಿಂಕೆ ಖನಿಜ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು, ಜಿಂಕೆ ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಅವಳಿ ಖನಿಜ ಉಪ್ಪು, ಖನಿಜ ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಜಾನುವಾರು ಉಪ್ಪು ನೆನೆಸಿ, ಕುದುರೆಗಳಿಗೆ ಅವಲಾನ್ ಉಪ್ಪು, ಅವಳಿ ಉಪ್ಪು ನೆಟ್ಟ, ಜಾನುವಾರುಗಳ ಖನಿಜ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು, ಜಾನುವಾರುಗಳಿಗೆ ಉಪ್ಪಿನ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು, ಕುದುರೆ ಖನಿಜ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಾನುವಾರು ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು, ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು, ಉಪ್ಪು ಹಸುಗಳಿಗೆ ಹಾಲು, ಜಾನುವಾರುಗಳ ನೆಕ್ಕಲು ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು, ಹಿಮಾಲಯ ಗುಲಾಬಿ ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಜಾನುವಾರುಗಳಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ನೆನೆಸಿ, ಹಸು ಉಪ್ಪು ನೆಟ್ಟ, ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಉಪ್ಪು ಜಡಿ, ಜಾನುವಾರು ಫೀಡ್ ಬ್ಲಾಕ್ಗಳು, ನಾಯಿ ಉಪ್ಪು ನೆಕ್ಕಲು, ಕುದುರೆಗಳಿಗೆ ಖನಿಜ ಲಿಕ್ಸ್, ಹಸು ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಕುದುರೆಗಳು ಫಾರ್ himalayan ಉಪ್ಪು ಬ್ಲಾಕ್, ಹೋ ಫಾರ್ himalayan ಉಪ್ಪು ಲಿಕ್ಸ್ ras, ಬೆಕ್ಕು ಉಪ್ಪು ನೆಕ್ಕಲು,
ನೈಸರ್ಗಿಕ, ನೈಸರ್ಗಿಕ ಲಿಕ್ಗಳು, ಚದರ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ, ಸಿಲಿಂಡರ್ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಉಪ್ಪಿನ ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಒದಗಿಸಬಹುದು. ಅಲ್ಪಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಅತೀ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಕಚ್ಚಾ ಉಪ್ಪು ಕಲ್ಲುಗಳಾಗಿದ್ದರೆ ನಾವು ತಿಂಗಳಿಗೆ 500-700 ಟನ್ನುಗಳಷ್ಟು ಒದಗಿಸಬಹುದು.